JUST IN…..BONGO STAR MR NICE HAS BEEN KILLED BY THESE BLOGGERS…..SO SAD!!

Why social media believes singer Mr Nice is dead

“Sometimes to be silent is a very big answer for fool peoples,” said Mr Nice.

“Na bado mtaniombea sana mabaya lakini haitakuwa…kituo kikubwa cha habari kama East African vibes mnathubutu kuaminisha watu mambo ya uongo na ya kutengeneza bila hata kujali kuwa mnaniumiza vipi kwa upande wangu.

Why social media believed singer Mr Nice is dead

“Mungu awarejeshee kadri ya mstahilivyo kwake.hii si mara ya kwanza kunizulia kifo na mambo mabaya. Sijui nimewahi kuwakosea nini au ni kwa vile sinaga tabia za unyenyekeaji wa kinafki muacheni aliyeniumba aniamulie hatma ya maisha yangu please 13/12/2016”.

Just last month, news of the singer allegedly having HIV hit online platforms and Mr Nice was forced to address the issue.

Advertisement